ยินดีต้อนรับสู่ม.6-3รุ่น117
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

☺6/3☻

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอความร่วมมือกันหน่อยนะครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
person
Admin
Admin

ขอความร่วมมือกันหน่อยนะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอความร่วมมือกันหน่อยนะครับ   ขอความร่วมมือกันหน่อยนะครับ EmptySat Jun 06, 2009 12:28 pm

1)ขนาดรูป
1.1)Avatar (ภาพประจำตัว)
อยากให้เพื่อน ๆ ใช้รูป Avatar
1. ขนาดความ ยาว x สูง ของภาพไม่เกิน 100 x 100 pixel
2. ขนาดไฟล์ ไม่เกิน 50 KB

2.1)Signature ( ลายเซ็นต์)
ขนาด signature ภาพ + ข้อความตัวอักษรนอกภาพ
1. ขนาดความ ยาว x สูง ของภาพ + ข้อความตัวอักษรที่พิมพ์ขึ้นเองนอกภาพ รวมกันแล้ว ไม่ควรเกิน 600 x 120 pixel
2. ขนาดไฟล์ภาพ ไม่เกิน 250 KB

อยากให้เห็นใจคนที่ใช้ internet ที่ความเร็วไม่สูงมากถ้ารูปมีขนาดใหญ่จะทำให้กินเนื้อที่และจะทำให้ใช้เวลาในการเปิดแต่ละหน้าเป็นเวลานานอะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอความร่วมมือกันหน่อยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1